โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2014 โซนยุโรป รอบคัดเลือก (World Cup Europe Zone) | ||||||
00:45 | [F3][63]อิสราเอล | 1.5 | อาเซอร์ไบจาน[115][F5] | |||
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก 2014 โซนแอฟริกา รอบคัดเลือก(World Cup Africa Zone) | ||||||
20:30 | [A4][52]แอฟริกากลาง(N) | 0.5 | เอธิโอเปีย[102][A1] | |||
20:30 | [A2][67]แอฟริกาใต้ | 1/1.5 | บอตสวานา[101][A3] | |||
22:00 | [F1][35]ไนจีเรีย | 1.5 +10 | มาลาวี[118][F2] | |||
22:00 | [J3][98]แองโกลา | 1 | ไลบีเรีย[103][J4] | |||
22:30 | [E2][48]บูร์กินาฟาโซ | 0.5 | กาบอง[81][E3] | |||
22:30 | [E4][105]ไนเจอร์ | เสมอ | คองโก-บราซซาวิล[92][E1] | |||
23:30 | [B3][80]เซียร์ราลีโอน | 0.5 +10 | อิเควทอเรียลกินี[99][B4] | |||
23:30 | [C4][163]แกมเบีย | 0.5/1 | แทนซาเนีย[128][C3] | |||
00:00 | [C1][18]ไอเวอรี่โคสต์ | 1/1.5 +10 | โมร็อกโก[75][C2] | |||
01:45 | [B1][53]ตูนิเซีย | 1/1.5 | เคปเวิร์ด[36][B2] | |||
02:00 | [J1][78]เซเนกัล(N) | 1 | ยูกันดา[77][J2] | |||
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League) | ||||||
22:59 | [4]เดอร์รี่ ซิตี้ | 1 +10 | เชลบอร์น[11] | |||
01:00 | [5]แชมร็อค โรเวอร์ส | 0.5 +10 | คอร์ก ซิตี้[7] | |||
01:45 | [10]โบฮีเมี่ยนส์ | 1 +5 | สลิโก โรเวอร์ส[3] | |||
01:45 | [8]]ลิเมอร์ริค เอฟซี | 1 | เซนต์ แพตทริคส์[1] | |||
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ(League One England) | ||||||
18:15 | [6]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0/0.5 | สวินดอน[10] | |||
21:00 | [22]คาร์ไลส์ | เสมอ | พอร์ทเวล[16] | |||
21:00 | [18]ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0/0.5 | สตีฟเนจ[15] | |||
21:00 | [7]แบรดฟอร์ด | เสมอ | เบรนท์ฟอร์ด[4] | |||
21:00 | [5]ร็อตเธอร์แฮม | 0/0.5 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[17] | |||
21:00 | [11]คราวเลย์ | 0.5 -10 | จิลลิ่งแฮม[21] | |||
21:00 | [19]ครูว์ | 0.5 | ปีเตอร์โบโร่[3] | |||
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England) | ||||||
21:00 | [23]ฮาร์ทลี่พูล | เสมอ | วีคอมบ์[11] | |||
21:00 | [17]โรชเดล | 0/0.5 | บิวรี่[10] | |||
21:00 | [16]พลีมัธ | 0/0.5 -10 | บริสตอล โรเวอร์ส[12] | |||
21:00 | [19]ดาเกนแน่ม | เสมอ | เอ็กเซเตอร์[5] | |||
21:00 | [3]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0/0.5 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[2] | |||
21:00 | [6]ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 0.5 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[15] | |||
21:00 | [20]ยอร์ค ซิตี้ | เสมอ +10 | วิมเบิลดัน[4] | |||
21:00 | [7]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0.5 | มอร์แคมบ์[13] | |||
21:00 | [8]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0/0.5 | แมนส์ฟิลด์[9] | |||
21:00 | [21]เชลท์แน่ม | 0/0.5 | พอร์ทสมัธ[18] | |||
21:00 | [22]นอร์ทแธมป์ตัน | เสมอ | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[14] | |||
21:00 | [1]เชสเตอร์ฟิลด์ | 1/1.5 | แอคคริงตัน[24] | |||
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ 2013-2014 (England Conference) | ||||||
21:00 | [24]อัลเดอร์ชอต | 0.5 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์[21] | |||
21:00 | [13]อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0/0.5 | วอคกิ้ง[20] | |||
21:00 | [22]เชสเตอร์ | 0/0.5 | ดาร์ทฟอร์ด[16] | |||
21:00 | [19]เกทส์เฮด | เสมอ | เฮเรฟอร์ด[7] | |||
21:00 | [10]ฮาลิแฟกซ์ | เสมอ +10 | บาร์เน็ต[2] | |||
21:00 | [4]ลินคอล์น ซิตี้ | 0.5 | ซาลิสบิวริ่[15] | |||
21:00 | [23]ไฮด์ ยูไนเต็ด | 0.5 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[1] | |||
21:00 | [9]เบรนทรี ทาวน์ | 0/0.5 | ฟอเรสต์กรีน[6] | |||
21:00 | [14]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 0/0.5 | คิดเดอร์มินส์เตอร์[12] | |||
21:00 | [18]แทมเวิร์ธ | เสมอ | เซาธ์ปอร์ท[5] | |||
21:00 | [3]นูเนียตัน ทาวน์ | เสมอ | เร็กซ์แฮม[17] | |||
21:00 | [11]ลูตัน ทาวน์ | 0.5 -5 | กริมสบี้ ทาวน์[8] | |||
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ เบลส์ ชาเลนจ์ คัพ (Scotland Bells Challenge Cup 2013-2014) | ||||||
21:00 | [D1-3]ดันดี | 1/1.5 | สเตนเฮาส์มัวร์[D2-3] | |||
21:00 | [D1-5]เรธโรเวอร์ส | 0/0.5 -10 | ฟัลเคิร์ก[D1-2] | |||
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division) | ||||||
22:59 | [18]เรอัล ซาราโกซ่า | 0.5/1 | ลูโก[11] | |||
22:59 | [22]มายอร์ก้า | เสมอ | อัลคอลคอน[1] | |||
22:59 | [16]อลาเบส | 0.5 +10 | ซาบาเดย์[15] | |||
01:00 | [8]นูมานเซีย | 0.5 -10 | ลาส พัลมาส[17] | |||
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B) | ||||||
22:59 | [7]สเปเซีย | 0.5/1 | คาปิ[18] | |||
01:30 | [12]เบรสชา | เสมอ +10 | โนวาร่า[8] | |||
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2) | ||||||
21:30 | [19]เดน บอสช์ | เสมอ +10 | โวเลนดัม[12] | |||
21:30 | [17]อัลเมเร่ ซิตี้ | 0.5/1 -10 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[10] | |||
23:45 | [1]ดอร์เดรชท์ | เสมอ | วีวีวี เวนโล[2] | |||
23:45 | [9]เดอ กราฟสคัป | 0.5/1 +10 | เทลสตาร์[3] | |||
23:45 | [15]มาสทริสช์ | 0.5 | เอ็กเซลซิเออร์[13] | |||
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen) | ||||||
20:00 | [8]OPSอูลู | 0/0.5 -5 | จิปโป[9] | |||
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY) | ||||||
02:15 | [9]บราซิล | 1.5 +10 | ออสเตรเลีย[46] | |||
โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ (JLC) | ||||||
16:00 | [7]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | เสมอ | อูราวะ เรด ไดมอนส์[2] | |||
17:00 | [9]คาชิว่า เรย์โซล | เสมอ | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[1] | |||
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A) | ||||||
04:30 | [17]ฟลูมิเนนเซ | 0.5/1 | บาเฮีย[11] | |||
04:30 | [19]ปอนเต เปรตา | 0/0.5 | อินเตอร์นาซิอองนาล[8] | |||
04:30 | [10]ซานโตส | 0.5/1 -10 | โกยาส[6] | |||
04:30 | [11]วิตอเรีย BA | เสมอ | อัตเลติโก มิไนโร่[12] | |||
07:00 | [2]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1/1.5 -10 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส[18] | |||
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division) | ||||||
02:00 | [6]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0/0.5 +10 | เบลกราโน่[18] | |||
02:30 | [14]โกดอย ครูซ | 0/0.5 | โคลอน[4] | |||
04:10 | [2]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0/0.5 +10 | ออล บอยส์[12] | |||
04:40 | [17]แอดเตริโค ราแฟล่า | เสมอ +10 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า[3] | |||
06:15 | [20]ราซิ่ง คลับ | เสมอ +10 | ลานุส[10] | |||
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมจอร์ลีก(American Major League) | ||||||
07:30 | [13]เอฟซี ดัลลัส | 0.5 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[11] | |||
07:30 | [3]แคนซัส วิซาร์ดส์ | 0.5/1 | โคลัมบัส ครูว์[16] | |||
09:00 | [6]ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ | 0.5 | ชิคาโก ไฟร์[14] | |||
09:30 | [2]แอลเอ กาแลกซี่ | 0.5/1 | โคโลราโด ราปิดส์[8] | |||
โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division) | ||||||
05:00 | [1]คลับ อเมริกา | 0.5 +10 | มอนเทอร์เรย์[14] | |||
07:00 | [12]ติเกรส์ | 0.5 +5 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า[16] | |||
07:00 | [11]ปาชูก้า | 0.5/1 -10 | พูมาส ยูนัม[17] | |||
07:00 | [18]แอตแลนเต้ | 0/0.5 +10 | มอเรเลีย[2] | |||
08:05 | [3]เลออน | 0.5/1 +10 | จากัวร์ ชิอาปาส[9] | |||
09:00 | [15]อัตลาส | เสมอ | ซานโตส ลากูน่า[7] | |||
โปรแกรมฟุตบอล มาเลเซีย Merdeka Cup 2013 | ||||||
16:30 | มาเลเซีย | เสมอ +10 | สิงคโปร์ | |||
19:45 | ทีมชาติไทย | เสมอ +10 | เมียนมาร์ | |||
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (Thailand premier league) | ||||||
18:00 | [14]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | เสมอ | อาร์มี่ ยูไนเต็ด[5] | |||
18:00 | [16]พัทยา ยูไนเต็ด | 0.5 | บีอีซี เทโรศาสนะ[6] | |||
18:00 | [12]แบงค็อก ยูไนเต็ด | เสมอ +10 | โอสถสภา M150 สระบุรี[8] | |||
18:30 | [2]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0.5 +10 | ชลบุรี เอฟซี[3] | |||
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น1 (Thai Division 1) | ||||||
17:00 | [11]นครปฐม เอฟซี | 0.5 -10 | นครราชสีมา เอฟซี[5] | |||
18:00 | [18]ระยอง ยูไนเต็ด | 0.5 -10 | ขอนแก่น เอฟซี[13] | |||
18:00 | [1]แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด | 0.5 | ปตท. ระยอง[2] | |||
18:00 | [4]สิงห์ ท่าเรือ | 0.5 | สระบุรี เอฟซี[6] | |||
18:30 | [14]ศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี | 0/0.5 -10 | เอฟซี ภูเก็ต[7] | |||
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2) | ||||||
18.00 | [A2]พิษณุโลก TSY เอฟซี | 0.5/1 | น่าน เอฟซี[A11] | |||
18.00 | [A8]พะเยา เอฟซี | 0.5 | กำแพงเพชร เอฟซี[A13] | |||
18.00 | [A5]ลำปาง เอฟซี | 0.5/1 | อุทัยธานี ฟอเรสท์[A12] | |||
18.00 | [A6]นครสวรรค์ เอฟซี | 0.5 +10 | ลำพูน วอริเออร์[A10] | |||
16.00 | [B14]ยโสธร ยูไนเต็ด | 0/0.5 -10 | กาฬสินธุ์ เอฟซี[B6] | |||
17.30 | [B12]ชัยภูมิ ยูไนเต็ด | 0.5 | อำนาจเจริญ ทาวน์[B13] | |||
18.00 | [B1]ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด | 1 +5 | หนองบัวลําภู เอฟซี[B15] | |||
18.00 | [B9]ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 0/0.5 -5 | อุบล ยูเอ็มที เอฟซี[B3] | |||
16.00 | [C13]กบินทร์ ยูไนเต็ด | 0.5 | พานทอง เอฟซี[C12] | |||
16.00 | [C5]ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด | 0.5/1 | สมุทรปราการ เอฟซี[C11] | |||
16.00 | [C2]ลูกอีสาน การบินไทย | 0.5 +10 | มาบตาพุด นาวิกโยธิน[C6] | |||
16.00 | [D13]โกลเบล็ก เอฟซี | 0/0.5 -5 | เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[D8] | |||
16.00 | [D6]เพชรบุรี เอฟซี | 0/0.5 -10 | อ่างทอง เอฟซี[D1] | |||
16.00 | [D5]ซีคเคอร์ ฟุตเทร่า เอฟซี | 0.5 | หัวหิน ซิตี้[D7] | |||
16.00 | [E8]ม.เกษมบัณฑิต | เสมอ +10 | ปากน้ำโพ NSRU เอฟซี[E1] | |||
16.00 | [E12]จามจุรี ยูไนเต็ด | เสมอ +10 | ศุลกากร ยูไนเต็ด[E2] | |||
16.00 | [F6]สตูล ยูไนเต็ด | 0.5 | ปัตตานี เอฟซี[F10] | |||
18.00 | [F4]พัทลุง เอฟซี | 0.5/1 +10 | ระนอง เอฟซี[F11] |
โปรแกรมฟุตบอล วันเสาร์ที่ 7 กันยายน พ.ศ.2556
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น