โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ | ||||||
01:00 | [D2-22]ฮาร์ทลี่พูล | 0.5 +10 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[D1-7] | |||
01:30 | [D1-11]โอลด์แฮม | 0/0.5 +10 | บาร์นสลีย์[D1-21] | |||
01:30 | [D2-1]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | เสมอ | ดอนคาสเตอร์[D1-18] | |||
01:30 | [D2-20]ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0/0.5 | คาร์ไลส์[D2-24] | |||
01:30 | [D1-5]โรชเดล | 0.5 -10 | วอลซอลล์[D1-17] | |||
01:30 | [D2-19]ดาเกนแน่ม | 0/0.5 | เลย์ตัน โอเรียนท์[D1-19] | |||
01:45 | [D1-23]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | เสมอ | น็อตต์สเคาน์ตี้[D1-10] | |||
01:45 | [D1-6]เปรสตัน | 1 -10 | พอร์ทเวล[D1-22] | |||
01:45 | [D2-3]บิวรี่ | 0.5 | มอร์แคมบ์[D2-6] | |||
01:45 | [D2-9]ลูตัน ทาวน์ | เสมอ +10 | คราวเลย์[D1-13] | |||
01:45 | [D1-4]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1 +10 | วิมเบิลดัน[D2-14] | |||
01:45 | [D2-16]พลีมัธ | 0/0.5 +10 | สวินดอน[D1-3] | |||
01:45 | [D2-8]พอร์ทสมัธ | 0/0.5 +10 | นอร์ทแธมป์ตัน[D2-5] | |||
01:45 | [D1-15]โคเวนทรี | 0.5/1 | เอ็กเซเตอร์[D2-11] | |||
01:45 | [D1-20]โคลเชสเตอร์ | 0/0.5 +10 | จิลลิ่งแฮม[D1-14] | |||
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference) | ||||||
01:45 | [3]ฮาลิแฟกซ์ | 0.5 | เร็กซ์แฮม[7] | |||
01:45 | [21]เซาธ์ปอร์ท | 0/0.5 +10 | ลินคอล์น ซิตี้[15] | |||
01:45 | [24]เทลฟอร์ด | 0.5/1 +10 | ฟอเรสต์กรีน[8] | |||
01:45 | [6]บริสตอล โรเวอร์ส | 1/1.5 -10 | ดาร์ทฟอร์ด[18] | |||
01:45 | [16]เชสเตอร์ | เสมอ | อัลเดอร์ชอต[14] | |||
01:45 | [5]เกทส์เฮด | 1/1.5 +10 | อัลเฟรตัน ทาวน์[23] | |||
01:45 | [11]กริมสบี้ ทาวน์ | 0.5/1 +5 | อัลทริงแคม[20] | |||
01:45 | [10]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ | 0/0.5 +10 | บาร์เน็ต[1] | |||
01:45 | [22]นูเนียตัน ทาวน์ | เสมอ | โดเวอร์ แอทเลติก[19] | |||
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division) | ||||||
01:45 | [16]ฮาโรเกต ทาวน์ | 0.5 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[13] | |||
01:45 | [11]เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์ | 0.5 | คลาวน์ เบย์[14] | |||
01:45 | [15]โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | 0/0.5 -10 | แบล็คเลย์ ทาวน์[18] | |||
01:45 | [10]นอร์ท เฟอร์ริบาย | 0.5/1 -10 | เลมิงตัน[9] | |||
01:45 | [4]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | เสมอ +10 | สต็อคพอร์ท[5] | |||
01:45 | [17]สเตลีย์ บริดจ์ | 0/0.5 | กุยเซลี่ย์[6] | |||
01:45 | [20]แทมเวิร์ธ | 0/0.5 | AFC ฟลายดี้[1] | |||
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division) | ||||||
01:45 | [4]เอ็บบ์สฟลีต | 1 -10 | อีสต์บอร์น[6] | |||
01:45 | [21]สเตนส์ ทาวน์ | 0/0.5 | ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[10] | |||
01:45 | [2]บาซิงสโตค | 0/0.5 +10 | ไวท์ฮ๊อค[8] | |||
01:45 | [17]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0.5 | บรอมลีย์[5] | |||
01:45 | [13]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0.5 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[18] | |||
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ เอฟเอไอ คัพ (Ireland FAI Cup) | ||||||
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | เสมอ | แชมร็อค โรเวอร์ส | |||
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19) | ||||||
19:00 | ตุรกี(U19)(N) | 1/1.5 | ไอซ์แลนด์(U19) | |||
19:00 | สกอตแลนด์(U19)(N) | 0.5 | ฟินแลนด์(U19) | |||
21:00 | โครเอเชีย(U19) | 1.5/2 | เอสโตเนีย(U19) | |||
22:00 | ลิธัวเนีย(U19) | 0.5 | นอร์เวย์(U19) | |||
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | ||||||
00:20 | [16]ฮัสควาร์น่า | เสมอ | วาร์นาโม่[9] | |||
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B) | ||||||
05:30 | [13]บรากันติโน้ | 1 +10 | วิลา โนวา[20] | |||
05:30 | [15]ปารานา พีอาร์ | 0.5 +10 | โอเอสเต้[14] | |||
05:30 | [8]เนาติโก | 0/0.5 +10 | อเมริกา มิไนโร่[11] | |||
05:30 | [5]ซิเอร่า | 0.5/1 | แซมปายโอ้[6] | |||
05:30 | [10]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0.5/1 | อิกาซ่า[18] | |||
05:30 | [7]โบอาร์ เอสพอทเต้ | 0/0.5 -5 | ปอนเต เปรตา[1] | |||
07:50 | [19]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0.5 | วาสโก ดากาม่า[3] | |||
07:50 | [12]ลูเวอร์เดนเซ่ | 0.5 | อเมริกา นาตาล[17] | |||
07:50 | [4]จอนวิลลี่ เอสซี | 0.5 | ซานตาครูซ[9] | |||
07:50 | [16]เอบีซี อาร์เอ็น | เสมอ | อาไว[2] |
โปรแกรมฟุตบอล วันอังคารที่ 7 ตุลาคม พ.ศ.2557
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น